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Tangazo la Mnada wa Vifaa Vichakavu vya Ofisi

Benki ya Maendeleo TIB inapenda kuwatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na mnada
wa hadhara wa vifaa vichakavu vya ofisi katika tarehe zifuatazo:

e Tarehe: 22 Februari 2025 (Mkoa wa Dar es salaam)
o Mahali: Nyumba za TIB mtaa wa Maweni block no 217 Upanga
e Tarehe: 1 Machi 2025 (Mkoa wa Mwanza)
o Mahali: Ofisi za TIB Mwanza Barabara ya Kenyatta Jengo la PSSSF ghorofa ya 3

Masharti ya Mnada

1. Mnunuzi wa vifaa atatakiwa kulipia kifaa alichopata baada tu ya kumtangaza dalali
kuwa mshindi (On fall of the hammer)

2. Wanaopenda kuona vifaa hivyo wataruhusiwa kufanya hivyo siku mbili kabla ya
mnada

3. Tafadhali kumbuka kuwa vifaa vyote vitauzwa kama vilivyo na mahali vilipo

Mawasiliano:
Kwa maelezo zaidi, tafadhali wasiliana nasi kwa simu namba 0782421066
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